STM32H7B0VBT6 Vi điều khiển Arm® Cortex®-M7 32-bit 280 MHz Bộ nhớ Flash 128 Kbyte RAM 1.4 Mbyte 46 giao diện ngoại vi và tương tự SMPS Crypto
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
STM32H7B0VBT6 32-bit Arm® Cortex®-M7 280 MHz MCUs 128-Kbyte Flash Memory 1.4-MbyteRAM 46com And Analog Interfaces SMPS Crypto
STM32H7B0VBT6 32-bit Arm® Cortex®-M7 280 MHz MCUs 128-Kbyte Flash Memory 1.4-MbyteRAM 46com And Analog Interfaces SMPS Crypto STM32H7B0VBT6 32-bit Arm® Cortex®-M7 280 MHz MCUs 128-Kbyte Flash Memory 1.4-MbyteRAM 46com And Analog Interfaces SMPS Crypto STM32H7B0VBT6 32-bit Arm® Cortex®-M7 280 MHz MCUs 128-Kbyte Flash Memory 1.4-MbyteRAM 46com And Analog Interfaces SMPS Crypto STM32H7B0VBT6 32-bit Arm® Cortex®-M7 280 MHz MCUs 128-Kbyte Flash Memory 1.4-MbyteRAM 46com And Analog Interfaces SMPS Crypto
Hình ảnh lớn :  STM32H7B0VBT6 Vi điều khiển Arm® Cortex®-M7 32-bit 280 MHz Bộ nhớ Flash 128 Kbyte RAM 1.4 Mbyte 46 giao diện ngoại vi và tương tự SMPS Crypto
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: CN
Hàng hiệu: ST
Chứng nhận: rohs
Số mô hình: STM32H7B0VBT6
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: consult with
chi tiết đóng gói: T/R
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp: 100000
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Sự miêu tả
Danh mục sản phẩm:: MCU Tốc độ tối đa (MHz): 280MHz
Độ rộng bus dữ liệu:: 32bit Kích thước bộ nhớ chương trình:: 128KB
Kích thước ram dữ liệu:: 1,4MB Điện áp hoạt động: 1.62V~3.6V
Số lượng I/O:: 80
Làm nổi bật:
STM32H7B0VBT6 MCU 32 bit với bộ nhớ flash
Máy vi điều khiển Arm Cortex-M7 280 MHz
MCU với SMPS và Crypto
STM32H7B0VBT6 Máy điều khiển 32 bit Arm® Cortex®-M7
MCU 32 bit Arm® Cortex®-M7 hiệu suất cao hoạt động ở tốc độ 280 MHz với bộ nhớ flash 128 Kbyte, RAM 1,4 Mbyte, 46 giao diện truyền thông và tương tự, SMPS tích hợp và khả năng mã hóa.
Các đặc điểm chính
Kiến trúc cốt lõi
  • Bộ lõi 32 bit Arm® Cortex®-M7 với FPU chính xác gấp đôi và bộ nhớ cache L1
  • 16 Kbyte bộ nhớ cache dữ liệu và 16 Kbyte bộ nhớ cache lệnh
  • Khả năng truy cập duy nhất từ bộ nhớ Flash nhúng 128 bit
  • Tần số hoạt động lên đến 280 MHz với MPU
  • 599 DMIPS / 2.14 DMIPS/MHz (Dhrystone 2.1)
  • Hỗ trợ hướng dẫn DSP
Cấu hình bộ nhớ
  • 128 Kbyte bộ nhớ Flash cộng với 1 Kbyte bộ nhớ OTP
  • Khoảng 1,4 Mbytes RAM: 192 Kbyte RAM TCM (bao gồm 64 Kbyte RAM ITCM + 128 Kbyte RAM DTCM)
  • 1.18 Mbytes của SRAM người dùng và 4 Kbyte của SRAM trong miền Backup
  • Giao diện bộ nhớ Octo-SPI 2x với giải mã trên máy bay
  • I / O multiplexing với hỗ trợ định dạng khung PSRAM / NOR, Hyper RAM / Flash
  • Bộ điều khiển bộ nhớ bên ngoài linh hoạt với tối đa 32 bit bus dữ liệu
Các tính năng bảo mật
  • ROP, PC-ROP, bảo vệ hoạt động chống giả mạo
  • Hỗ trợ nâng cấp firmware an toàn
  • Chế độ truy cập an toàn
Khả năng I/O
  • Tối đa 138 cổng I/O có khả năng ngắt
  • I/O nhanh có khả năng lên đến 133 MHz
  • Tối đa 164 I/O dung nạp 5-V
Quản lý năng lượng
  • Chế độ dừng: xuống còn 32 μA với lưu trữ RAM đầy đủ
  • Chế độ chờ: 2,8 μA (Backup SRAM OFF, RTC/LSE ON, PDR OFF)
  • VBAT: 0,8 μA (RTC và LSE ON)
  • 2 lĩnh vực năng lượng riêng biệt để tối ưu hóa hiệu quả năng lượng
  • Điện áp hoạt động: 1,62 đến 3,6 V nguồn cung ứng và I/O
Quản lý đồng hồ
  • Máy dao động nội bộ: 64 MHz HSI, 48 MHz HSI48, 4 MHz CSI, 32 kHz LSI
  • Máy dao động bên ngoài: 4-50 MHz HSE, 32,768 kHz LSE