Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: CN
Hàng hiệu: ST
Chứng nhận: rohs
Số mô hình: STM32F051K8U6
Tài liệu: 1482721610663.pdf
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: consult with
chi tiết đóng gói: T/R
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp: 100000
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Sự miêu tả
Danh mục sản phẩm:: MCU Tốc độ tối đa (MHz): 48 MHz
Độ rộng bus dữ liệu:: 32bit Kích thước bộ nhớ chương trình:: 64KB
Kích thước ram dữ liệu:: 8KB Điện áp hoạt động: 2V~3.6V
Số lượng I/O:: 27
Làm nổi bật:
Vi điều khiển STM32F051K8U6 32-bit có Flash
Vi điều khiển dựa trên ARM có ADC DAC
Vi điều khiển 32-bit có giao diện truyền thông
MCU 32-bit dựa trên STM32F051K8U6 ARM®
Các đặc điểm chính
  • Trọng tâm:ARM® 32 bit Cortex®-M0 CPU với tần số lên đến 48 MHz
  • Ký ức:16 đến 64 Kbyte bộ nhớ Flash với 8 Kbyte SRAM và kiểm tra tính cân bằng phần cứng
  • Đơn vị tính toán CRC
  • Khởi động lại và quản lý năng lượng:Nguồn cung cấp kỹ thuật số và I / O: VDD = 2,0 V đến 3,6 V, Nguồn cung cấp tương tự: VDDA = từ VDD đến 3,6 V
  • Khởi động/tắt lại điện (POR/PDR) với máy dò điện áp có thể lập trình (PVD)
  • Chế độ năng lượng thấp: Chế độ ngủ, dừng, chờ với nguồn cung cấp VBAT cho RTC và hồ sơ dự phòng
  • Quản lý đồng hồ:Máy dao động tinh thể từ 4 đến 32 MHz, máy dao động 32 kHz cho RTC với hiệu chuẩn
  • RC nội bộ 8 MHz với tùy chọn x6 PLL và dao động RC nội bộ 40 kHz
  • Tối đa 55 I/O nhanh với tất cả có thể lập bản đồ trên các vector gián đoạn bên ngoài
  • Tối đa 36 I/O với khả năng dung nạp 5 V
  • Bộ điều khiển DMA 5 kênh
  • Một 12-bit, 1.0 μs ADC (tối đa 16 kênh) với phạm vi chuyển đổi: 0 đến 3,6 V