สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ซีเอ็น
ชื่อแบรนด์: ST
ได้รับการรับรอง: rohs
หมายเลขรุ่น: STM32F051K8U6
เอกสาร: 1482721610663.pdf
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: consult with
รายละเอียดการบรรจุ: ที/อาร์
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 100000
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
ลักษณะ
ประเภทสินค้า:: MCU ความเร็วสูงสุด (MHz): 48MHz
ความกว้างของบัสข้อมูล:: 32 บิต ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:: 64KB
ขนาด RAM ข้อมูล:: 8KB แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: 2V~3.6V
จำนวน I/O:: 27
เน้น:
STM32F051K8U6 MCU 32 บิต พร้อมไฟแลช
ไมโครคอนโทรลเลอร์ที่ใช้ ARM พร้อม ADC DAC
MCU 32 บิตที่มีอินเตอร์เฟซการสื่อสาร
MCU ขนาด 32 บิตที่ใช้ ARM® STM32F051K8U6
แมมมรี่ฟลัช 16 ถึง 64 KB พร้อมไทเมอร์, ADC, DAC และอินเตอร์เฟซการสื่อสารที่ทํางานที่ 2.0-3.6V
ลักษณะสําคัญ
  • คอร์:ARM® 32 บิต Cortex®-M0 CPU ความถี่สูงสุด 48 MHz
  • หน่วยคํานวณ CRC
  • การรีเซ็ตและการจัดการพลังงาน:ไฟฟ้าดิจิทัลและ I/O: VDD = 2.0 V ถึง 3.6 V, ไฟฟ้าแอนาล็อก: VDDA = จาก VDD ถึง 3.6 V
  • การตั้งค่าใหม่การเปิด/ปิดไฟ (POR/PDR) ด้วยเครื่องตรวจความแรงดันที่สามารถเขียนโปรแกรมได้ (PVD)
  • รูปแบบพลังงานต่ํา: เงียบ, หยุด, เตรียมพร้อมกับการให้บริการ VBAT สําหรับ RTC และบันทึกสํารอง
  • การจัดการเวลา:ออสซิลเลอเตอร์คริสตัล 4 ถึง 32 MHz ออสซิลเลอเตอร์ 32 kHz สําหรับ RTC พร้อมการปรับ
  • RC ภายใน 8 MHz พร้อมตัวเลือก x6 PLL และออสไซเลเตอร์ RC ภายใน 40 kHz
  • สูงสุด 55 I/O รวดเร็ว โดยสามารถสร้างแผนที่ได้ทั้งหมดบนเวคเตอร์การตัดภายนอก
  • ขนาดสูงสุด 36 I/O พร้อมความสามารถในการทนทาน 5 V
  • เครื่องควบคุม DMA 5 ช่อง
  • ADC ขนาด 12 บิต 1.0 μs (สูงสุด 16 ช่อง) กับช่วงการแปลง: 0 ถึง 3.6 V