Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: CN
Hàng hiệu: ST
Chứng nhận: rohs
Số mô hình: STM32F030K6T6
Tài liệu: 1481271865294.pdf
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: consult with
chi tiết đóng gói: T/R
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp: 100000
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Sự miêu tả
Danh mục sản phẩm:: MCU Tốc độ tối đa (MHz): 48 MHz
Độ rộng bus dữ liệu:: 32bit Kích thước bộ nhớ chương trình:: 32KB
Kích thước ram dữ liệu:: 4KB Điện áp hoạt động: 2.4V~3.6V
Số lượng I/O:: 26
Làm nổi bật:
STM32F030K6T6 MCU 32 bit với ADC
Máy vi điều khiển dựa trên ARM với 256KB Flash
STM32F030K6T6 MCU hoạt động 2
STM32F030K6T6 MCU 32-bit dựa trên ARM® value-line
Máy vi điều khiển 32 bit hiệu suất cao với bộ nhớ Flash lên đến 256 KB, bộ định giờ tích hợp, ADC và giao diện truyền thông hoạt động ở 2,4 - 3,6 V.
Các đặc điểm chính
  • Trọng tâm:ARM® 32 bit Cortex®-M0 CPU với tần số lên đến 48 MHz
  • Bộ nhớ:Bộ nhớ Flash từ 16 đến 256 KB, SRAM từ 4 đến 32 KB với sự cân bằng phần cứng
  • Quản lý năng lượng:Nguồn I / O kỹ thuật số: 2.4V đến 3.6V, chế độ năng lượng thấp (Ngủ, dừng, chờ)
  • Hệ thống đồng hồ:Máy dao động tinh thể 4-32 MHz, máy dao động RTC 32 kHz, máy dao động RC nội bộ 8 MHz và 40 kHz
  • Khả năng I/O:Tối đa 55 I / O nhanh với khả năng dung nạp 5V và lập bản đồ gián đoạn bên ngoài