สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ซีเอ็น
ชื่อแบรนด์: ST
ได้รับการรับรอง: rohs
หมายเลขรุ่น: STM32F030K6T6
เอกสาร: 1481271865294.pdf
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: consult with
รายละเอียดการบรรจุ: ที/อาร์
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 100000
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
ลักษณะ
ประเภทสินค้า:: MCU ความเร็วสูงสุด (MHz): 48MHz
ความกว้างของบัสข้อมูล:: 32 บิต ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:: 32KB
ขนาด RAM ข้อมูล:: 4KB แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: 2.4V~3.6V
จำนวน I/O:: 26
เน้น:
STM32F030K6T6 MCU 32 บิตพร้อม ADC
ไมโครคอนโทรลเลอร์ที่ใช้ ARM พร้อม Flash 256KB
STM32F030K6T6 MCU 2.4-3.6V การทํางาน
STM32F030K6T6 MCU 32 บิตที่ใช้ ARM®
ลักษณะสําคัญ
  • คอร์:ARM® 32 บิต Cortex®-M0 CPU ความถี่สูงสุด 48 MHz
  • ความจํา:แมมโมรี่ฟลัช 16 ถึง 256 KB, SRAM 4 ถึง 32 KB พร้อมการเท่าเทียมกับฮาร์ดแวร์
  • การจัดการพลังงาน:ไฟฟ้าดิจิตอล I/O: 2.4V ถึง 3.6V ระบบพลังงานต่ํา (นอน, หยุด, เตรียมการ)
  • ระบบนาฬิกาออสซิลเลอเตอร์คริสตัล 4-32 MHz, ออสซิลเลอเตอร์ RTC 32 kHz, ออสซิลเลอเตอร์ RC ภายใน 8 MHz และ 40 kHz
  • ความสามารถ I/O:ขนาดสูงสุด 55 I/O รวดเร็ว พร้อมความสามารถในการอดทน 5V และการแผนการตัดต่อภายนอก